

TANGAZO LA KUJIUNGA NA MASOMO YA KUWAIDA NA UFUNDI META SEKONDARI

- I. META SEKONDARI ILIYOKO **JIJINI MBEYA** INAWATANGAZIA WOTE NAFASI ZA KUJIUNGA KIDATO CHA **KWANZA** (JANUARI 2015) NA KIDATO CHA **TANO 2015/16** (JULAI 2015)
- II. PIA ZIPO NAFASI CHACHE ZA KUHAMIA KIDATO CHA **II, III, IV** na **V**.
- III. SHULE INAFUNDISHA MASOMO YA SEKONDARI KATIKA NYANJA ZA **BAIASHARA; SAYANSI NA SAYANSI JAMII**.
- IV. MASOMO YA UFUNDI (USEREMALA, UMEME, MAGARI) UDEREVA NA KOMPYUTA HUTOLEWA KWA WAHITIMU WA DARASA LA SABA NA KIDATO CHA NNE. ELIMU HIYO HUTOLEWA PIA KWA WANAFUNZI WA META KIDATO CHA **I, II, III** NA **V** KWA GHARAMA NAFUU NA KUPATA VYETI VYA VETA NA VYA UDEREVA VINAVYOTAMBULIWA NCHINI.
- V. KUANZIA JANUARI 2015 HADI JUNE 2015 SHULE ITATOA MAFUNZO YA **"PRE-FORM FIVE"** KWA WAHITIMU WA KIDATO CHA NNE 2013 NA 2014 NA KISHA WATAKUBALIWA KUJIUNGA MOJA KWA MOJA NA SHULE KIDATO CHA TANO MSIMU 2015/16 KATIKA MOJAWAPO YA MICHEPUO IFUATAYO: **HGK, HGL, HKL, EGM, HGE, ECA, PCB, PCM, CBG, CBM, PGE, PGM** na **CBN**.
- VI. NAFASI ZA BWENI ZIPO KWA MAOMBI (WAVULANA/WASICHANA)
- VII. FOMU ZINAPATIKANA KWA SH. 15,000/= (ELFU KUMI NA TANO TU) SEHEMU ZIFUATAZO: META SHULENI, OFISI ZOTE ZA MIKOA – UMOJA WA WAZAZI TANZANIA NA MAKAO MAKUU – UMOJA WA WAZAZI TANZANIA.
- VIII. KWA MAELEZO ZAIDI WASILIANA NA WAFUATAO:
 - (A) **MKUU WA SHULE – 0754 – 361225, 0787 – 561225**
 - (B) **MAKAMU MKUU WA SHULE – 0753 347660, 0655 370879, 0758 – 347423**
 - (C) **TAALUMA – 0756 – 819076; 0763 – 505909, 0753 – 439421**
 - (D) **MASOMO YA UFUNDI NA UDEREVA - 0756-715218, 0754-372408**
 - (E) **MR. BOOK SHOP MAFINGA 0762 – 000047**
 - (F) **MWALIMU CHAGOHA NJOMBE 0752 – 964502**