

UMOJA WA WAZAZI TANZANIA

Bandika
Picha ya
paspoti

SHULE YA SEKONDARI META,
S.L.P. 227,
MBEYA.

SIMU: NA 025 - 250 2891
KUMB: NA.JW/SSM/S.231/VOL.2/.....

FOMU YA MAOMBI YA KUJIUNGA NA KIDATO CHA KWANZA MWAKA – 2017.

1. Fomu ya maombi inatolewa kwa malipo ya Tsh.15,000/=(Hakikisha umepewa Stakabadhi).
2. Fomu hii ijazwe kwa herufi kubwa nakala mbili.

A. HABARI ZA MWANAFUNZI:

- (a) Jina la mwanafunzi.....
Mvulana/Msichana.....
- (b) Tarehe ya kuzaliwa
- (c) Amemaliza darasa la saba katika shule ya msingi
- (d) Wilaya ya
- (e) Mkoa wa
- (f) Mwaka wa kumaliza shule ya msingi

B. HABARI ZA MZAZI /MLEZI:

- (a) Jina la BabaNamba ya Simu
- (b) Kazi yake
- (c) Jina la MamaNamba ya Simu
- (d) Kazi yake
- (e) Anwani yake Mzazi/Mlezi

C. MAOMBI YA MZAZI/MLEZI:

Naomba mwananguapatiwe nafasi ya kujiunga na kidato cha kwanza mwaka 2017 katika shule ya kutwa/bweni.
Niko tayari kulipa karo ya shule kwa kiwango kilichowekwa pamoja na mahitaji mengine.

D. KWA MATUMIZI YA OFISI

MUHIMU:

1. Mwanao atachaguliwa kujiunga na shule hii kama atafaulu mtihani wa kwanza wa kuingia kidato cha I utakaofanyika hapa shuleni tarehe **19/11/2016, na wa pili tarehe 10/12/2016.** kuanzia saa 2:00 asubuhi. Matokeo ya mtihani huo yatatolewa siku hiyo hiyo.
2. Nafasi za Bweni (Hostel) zipo chache zinapatikana kwa kuwahi.
3. Masomo ya **Pre-form I** yataanza tarehe **26/09/2016** ada yake ni Tsh 25,000/= kwa mwezi na kwa atakayekaa bweni ni shs. 75,000/=.

Rose C. Nyandindi.
Mkuu wa Shule.